Picbear logo Browse Instagram content with Picbear

@officialbatuliactress

Batuli Actress

officialbatuliactress

بِسْمِ اللَّهِ الرَّحْمَنِ الرَّحِيم Actress & CEO At The Queens Ent Co Ltd Twitter: batuli_actress Fb: officialbatuliactress 👻 actress_batuli

  • 72K Total Likes
  • 1K Tot. Comments
Hakuna Mtu Anataka Kupost Ukweli Halisi Wa Maisha Yake, Kinachokudanganya Ni Picha Unazoziona Ukweli Wa Mtu Anao Yeye Mwenyewe, Usiige Maisha Ya Mtu, Usiseme Mbona Mimi Mungu Kanipa Hivi Lakini Fulani Kampa Vile Trust Me Ni Masuala Ya Teknolojia Tu, Ungeujua Upande Wake Wa Pili Wa Shilingi Wa Unaemuona Kwenye Mitandao Ungeshinda Kwenye Nyumba Ya Ibada Ukashukuru 24/7 Ishi Maisha Yako  #eidmubaraq
U-Madam Kama Wote Wallah 👌🏽 Congratulations Micha Wng, Naburudika Na Madam Hero Hapa  Cc @hamisamobetto
‏لبيك اللهم لبيك أن الحمد والنعمة لا شريكي  #dhulhijjah #arafah #saummaqboul
Brothers & Sisters Panapo Majaaliwa Kesho Tunaamka Na Saum Ingawa Wapo Walioanza Mapema Kwa Wale Wasiojua Nakujuza Mapema Usiseme Hujui, Dunia Na Akhera Tukumbumbuke Kuwekeza Kwa Mola Wetu.....✍🏽 #saummaqboul #dhulhijjah #arafah #dontmissit
Wakati Mwingine Unaweza Kung’aa Bila Mwanga Kama Unabisha Angalia Mbalamwezi Angani Pamoja Na Giza Kubwa Kuuzunguka Lakini Bado Haupotezi Mng’ao Wake ( Nuru )
Sikukuu Ya Wenye Akili Duniani
Hatupunguzi Kitu 🤣
👆🏽👆🏽👆🏽 Tukumbushane Yaliyo Mema #happysundayigers
Happy Birthday Bby Girl  Live Longer Mdogo Wng 🎂🎁🎂 @ms_smallshekha @ms_smallshekha @ms_smallshekha
Umeamua Kutuaga Baba 😭 Allah Akutangulie Katika Safari Yako, Akupe Nuru Na Majibu Sahihi Katika Kaburi Lako, Akusamehe Dhambi Zako Na Akupe Pepo Yake . .  Natoa Pole Kwa Taifa Zima Hili La Leo Halina Ndugu Wala Jamaa Bali Letu Sote Tanzania Imepoteza Mfalme Wa Vichekesho Wasanii Tumepoteza Mtu Muhimu Na Asiye Na Mfano Wake Watanzania Wamepoteza Tabasamu Lao  Hakika Kazi Ya Mungu Haina Makosa Pumzika Kipenzi Chetu  Innalilah Wainnailah Rajouun
Allah Akukuze Vyema SIMBA MTOTO  Uje Kutawala Pori Kama Baba Yako, Uje Kuwa Na Moyo Wa Chuma Kama Mama Yako, Happy Birthday Son @deedaylan  Cc @hamisamobetto @diamondplatnumz @mama_mobetto
Mkienda Mlikozaliwa Kuwasabahi Wazazi  Haya Wenye Kaka Zenu Mje 🏃🏽‍♀️

Loading