Picbear logo Browse Instagram content with Picbear

@samirathas_business

samirathas_business

samirathas_business

Mama Nakky MOTHER OF TWO👶 CEO 💁 TUNAUZA VIPODOZI ORIGINAL 0713063062. TUNAPATIKANA M/MALA A KITUONI DSM & ARUSHA. TUNATUMA PIA MIKOA YOTE TANZANIA!!

  • 5K Total Likes
  • 24 Tot. Comments
DAWA ZAKUPUNGUZA MWILI PAMOJA NA TUMBO ZINAPATIKANA KWETU NA ZINAFANYA KAZI 100% NDANI YA SIKU 7-14 (TWO WEEKS) ZA MATUMIZI!!! NUSU DOZZ NI LAKI NA NUSU NA DOZZ NZIMA NI LAKI 3, 0713063962 KARIBUNI SANA!!!
DAWA ZAKUPUNGUZA MWILI PAMOJA NA TUMBO ZINAPATIKANA KWETU NA ZINAFANYA KAZI 100% NDANI YA SIKU 7-14 (TWO WEEKS) ZA MATUMIZI!!! NUSU DOZZ NI LAKI NA NUSU NA DOZZ NZIMA NI LAKI 3, 0713063962 KARIBUNI SANA!!!
DAWA ZAKUPUNGUZA MWILI PAMOJA NA TUMBO ZINAPATIKANA KWETU NA ZINAFANYA KAZI 100% NDANI YA SIKU 7-14 (TWO WEEKS) ZA MATUMIZI!!! NUSU DOZZ NI LAKI NA NUSU NA DOZZ NZIMA NI LAKI 3, 0713063962 KARIBUNI SANA!!!
DAWA ZAKUPUNGUZA MWILI PAMOJA NA TUMBO ZINAPATIKANA KWETU NA ZINAFANYA KAZI 100% NDANI YA SIKU 7-14 (TWO WEEKS) ZA MATUMIZI!!! NUSU DOZZ NI LAKI NA NUSU NA DOZZ NZIMA NI LAKI 3, 0713063962 KARIBUNI SANA!!!
0713063062! 0757962597!
KISURA SPECIAL! KISURA SPECIAL! ☝️☝☝ HAYO NDIO MAMBO YA KISURA SPECIAL YANI UNANG'AA KUANZIA USONI MPAKA KWENYE UKUCHA BILA KUSAHAU ITAONDOA TAKATAKA ZOTE MWILINI KAMA SUGU, MADOA, MAKOVU, WEKUNDU WA KWENYE MACHO, UFUBAAAJI WAKUFIFIA KWA MIMBA N.K NDANI YA SIKU 3 TU ZAKUTUMIA... NINATENGENEZA KWA ORDER TU YANI UKITOA ORDER ASBH JIONI UNAIPATA. KOPO KUBWA NI TSHS 100000/= KOPO DOGO TSHS 50000/= 0713063062 KARIBUNI!!
KISURA SPECIAL! KISURA SPECIAL! ☝️☝☝ HAYO NDIO MAMBO YA KISURA SPECIAL YANI UNANG'AA KUANZIA USONI MPAKA KWENYE UKUCHA BILA KUSAHAU ITAONDOA TAKATAKA ZOTE MWILINI KAMA SUGU, MADOA, MAKOVU, WEKUNDU WA KWENYE MACHO, UFUBAAAJI WAKUFIFIA KWA MIMBA N.K NDANI YA SIKU 3 TU ZAKUTUMIA... NINATENGENEZA KWA ORDER TU YANI UKITOA ORDER ASBH JIONI UNAIPATA. KOPO KUBWA NI TSHS 100000/= KOPO DOGO TSHS 50000/= 0713063062 KARIBUNI!!
KISURA SPECIAL! KISURA SPECIAL! ☝️☝☝ HAYO NDIO MAMBO YA KISURA SPECIAL YANI UNANG'AA KUANZIA USONI MPAKA KWENYE UKUCHA BILA KUSAHAU ITAONDOA TAKATAKA ZOTE MWILINI KAMA SUGU, MADOA, MAKOVU, WEKUNDU WA KWENYE MACHO, UFUBAAAJI WAKUFIFIA KWA MIMBA N.K NDANI YA SIKU 3 TU ZAKUTUMIA... NINATENGENEZA KWA ORDER TU YANI UKITOA ORDER ASBH JIONI UNAIPATA. KOPO KUBWA NI TSHS 100000/= KOPO DOGO TSHS 50000/= 0713063062 KARIBUNI!!
KISURA SPECIAL! KISURA SPECIAL! ☝️☝☝ HAYO NDIO MAMBO YA KISURA SPECIAL YANI UNANG'AA KUANZIA USONI MPAKA KWENYE UKUCHA BILA KUSAHAU ITAONDOA TAKATAKA ZOTE MWILINI KAMA SUGU, MADOA, MAKOVU, WEKUNDU WA KWENYE MACHO, UFUBAAAJI WAKUFIFIA KWA MIMBA N.K NDANI YA SIKU 3 TU ZAKUTUMIA... NINATENGENEZA KWA ORDER TU YANI UKITOA ORDER ASBH JIONI UNAIPATA. KOPO KUBWA NI TSHS 100000/= KOPO DOGO TSHS 50000/= 0713063062 KARIBUNI!!
KISURA SPECIAL! KISURA SPECIAL! ☝️☝☝ HAYO NDIO MAMBO YA KISURA SPECIAL YANI UNANG'AA KUANZIA USONI MPAKA KWENYE UKUCHA BILA KUSAHAU ITAONDOA TAKATAKA ZOTE MWILINI KAMA SUGU, MADOA, MAKOVU, WEKUNDU WA KWENYE MACHO, UFUBAAAJI WAKUFIFIA KWA MIMBA N.K NDANI YA SIKU 3 TU ZAKUTUMIA... NINATENGENEZA KWA ORDER TU YANI UKITOA ORDER ASBH JIONI UNAIPATA. KOPO KUBWA NI TSHS 100000/= KOPO DOGO TSHS 50000/= 0713063062 KARIBUNI!!
KARIBU UJIPATIE DAWA YA CHUNUSI SUGU, ZILIZOTUTUMKA, MADOA NA ALAMA ZA MDA MREFU!! TUTAKUPATIA SABUNI ITAKAYOKAUSHA CHUNUSI, VIPELE NA HARARA, PAMOJA NA MAFUTA YATAKAYOONDOA MADOA AU MABAKA BAADA YA CHUNUSI KUKAUKA. MAFUTA HAYO PIA YATAKUSHINISHA NAKUKUNG'ARISHA BILA KUCHUBUA KWA SABABU USO WENYE CHUNUSI NA MADOA UNAKUWA NA KAWAIDA YAKUFUBAA SO YATAONDOA HIYO HALI YA UFUBAAJI KWA 100% MAFUTA TSHS 60000/= SABUNI TSHS 25000/= 0713063062. 0757962597. DELIVERY IPO KWA BEI NAFUU, NAMIKOANI TUNATUMA!!!
KARIBU UJIPATIE DAWA YA CHUNUSI SUGU, ZILIZOTUTUMKA, MADOA NA ALAMA ZA MDA MREFU!! TUTAKUPATIA SABUNI ITAKAYOKAUSHA CHUNUSI, VIPELE NA HARARA, PAMOJA NA MAFUTA YATAKAYOONDOA MADOA AU MABAKA BAADA YA CHUNUSI KUKAUKA. MAFUTA HAYO PIA YATAKUSHINISHA NAKUKUNG'ARISHA BILA KUCHUBUA KWA SABABU USO WENYE CHUNUSI NA MADOA UNAKUWA NA KAWAIDA YAKUFUBAA SO YATAONDOA HIYO HALI YA UFUBAAJI KWA 100% MAFUTA TSHS 60000/= SABUNI TSHS 25000/= 0713063062. 0757962597. DELIVERY IPO KWA BEI NAFUU, NAMIKOANI TUNATUMA!!!

Loading